DPP240-48-3
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-1934-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DPP240-48-3
คำอธิบาย
AC/DC DIN RAIL SUPPLY 48V 240W
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
AC DIN แหล่งจ่ายไฟแบบราง 1 เอาท์พุต 48V 5A
โมเดล EDA/CAD
DPP240-48-3 รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
240W
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
ประสิทธิภาพ
0.91
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 71°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ขนาด / มิติ
4.68" L x 3.50" W x 4.88" H (118.9mm x 88.9mm x 124.0mm)
แรงดันไฟฟ้า AC - อินพุต
340 ~ 575VAC (3 เฟส)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
48V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
5A