DPP480-48-1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-DPP480-48-1-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DPP480-48-1
คำอธิบาย
AC/DC DIN RAIL SUPPLY 48V 480W
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
AC DIN แหล่งจ่ายไฟแบบราง 1 เอาท์พุต 48V 10A
โมเดล EDA/CAD
DPP480-48-1 รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
480W
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
ประสิทธิภาพ
0.9
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 71°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, แบ่งภาระโหลด, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
ขนาด / มิติ
4.68" L x 5.91" W x 4.88" H (118.9mm x 150.1mm x 124.0mm)
แรงดันไฟฟ้า AC - อินพุต
85 ~ 132VAC, 176 ~ 264VAC
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
48V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
10A