DRB480-48-1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-DRB480-48-1-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DRB480-48-1
คำอธิบาย
AC/DC DIN RAIL SUPPLY 48V 480W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
AC DIN แหล่งจ่ายไฟแบบราง 1 เอาท์พุต 48V 10A
โมเดล EDA/CAD
DRB480-48-1 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
10A
พลังงาน (วัตต์)
480W
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
ประสิทธิภาพ
0.92
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
แรงดันไฟฟ้า AC - อินพุต
90 ~ 264VAC
ขนาด / มิติ
4.92" L x 3.31" W x 4.88" H (125.0mm x 84.0mm x 124.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
48V