DRB480241
DRB480241
TDK-Lambda DRB Series
DRB480-24-1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-DRB480-24-1-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DRB480-24-1
คำอธิบาย
AC/DC DIN RAIL SUPPLY 24V 480W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
AC DIN แหล่งจ่ายไฟแบบราง 1 เอาท์พุต 24V 20A
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
DRB480-24-1 รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
480W
ผู้ผลิต
TDK-Lambda
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
ชุด
แอพพลิเคชั่น
อุตสาหกรรม, ITE (เชิงการค้า)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประสิทธิภาพ
0.87
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประเภทอินพุต
AC
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, PFC, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
จำนวนของเอาต์พุต
1
ขนาด / มิติ
4.92" L x 3.31" W x 4.88" H (125.0mm x 84.0mm x 124.0mm)
แรงดันไฟฟ้า AC - อินพุต
90 ~ 264VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, cULus, cURus
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
20A