DRF120-24-1/HL
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-DRF120-24-1/HL-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DRF120-24-1/HL
คำอธิบาย
AC/DC DIN RAIL SUPPLY 24V 120W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
AC หรือ DC DIN แหล่งจ่ายไฟแบบราง 1 เอาท์พุต 24V 5A
โมเดล EDA/CAD
DRF120-24-1/HL รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
5A
พลังงาน (วัตต์)
120W
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
ประสิทธิภาพ
0.91
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
แรงดันไฟฟ้า AC - อินพุต
85 ~ 264VAC
ขนาด / มิติ
4.53" L x 1.44" W x 4.86" H (115.0mm x 36.5mm x 123.4mm)
แรงดันไฟฟ้า DC - อินพุต (น้อยที่สุด)
125V
370V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V