HWS100-48/ME
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-1278-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HWS100-48/ME
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 48V 100W
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เฟรมเปิด ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 48V 85 ~ 265VAC อินพุต
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
Mfr
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า), ทางการแพทย์
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประสิทธิภาพ
0.87
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
อุณหภูมิในการทำงาน
-10°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประเภท
เฟรมเปิด
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, รองรับ DC อินพุต, ตรวจจับจากระยะไกล, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
จำนวนของเอาต์พุต
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 265VAC
ขนาด / มิติ
6.30" L x 1.10" W x 3.23" H (160.0mm x 28.0mm x 82.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
48V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE
2.1 A