I6A14A-001-EVK-S1PX
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-2612-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
I6A14A-001-EVK-S1PX
คำอธิบาย
EVAL BOARD FOR I6A
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
i6A - DC/DC คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุตแบบไม่แยก บอร์ดทดสอบเอาท์พุต
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
3.3V ~ 24V
กระแสไฟ - เอาต์พุต
14A
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
9V ~ 40V
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
สิ่งที่บรรจุอยู่
บอร์ด
วัตถุประสงค์หลัก
DC/DC คอนเวอร์เตอร์
IC / ชิ้นส่วนที่ใช้
i6A
เอาต์พุตและประเภท
1 เอาต์พุตแบบไม่แยก
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
พลังงาน - เอาต์พุต
250W