I6A24014A033V-001-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-2434-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
I6A24014A033V-001-R
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 3.3-24V 250W
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูล PoL แบบไม่แยกฉนวน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 3.3 ~ 24V 14A 9V - 40V อินพุต
โมเดล EDA/CAD
I6A24014A033V-001-R รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
250 W
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ประสิทธิภาพ
0.98
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
9V
ขนาด / มิติ
1.30" L x 0.90" W x 0.50" H (33.0mm x 22.9mm x 12.7mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
40V
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน, แอคทีฟต่ำ
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
14A