RWS150B-24
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-RWS150B-24-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RWS150B-24
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 24V 150W
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 24V 85 ~ 265VAC อินพุต
โมเดล EDA/CAD
RWS150B-24 รุ่น
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประสิทธิภาพ
0.89
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, รองรับ DC อินพุต, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 265VAC
ขนาด / มิติ
5.04" L x 3.70" W x 1.61" H (128.0mm x 94.0mm x 41.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE
6.5 A