RWS150B-12
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-RWS150B-12-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RWS150B-12
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 12V 150W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 12V 85 ~ 265VAC อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
RWS150B-12 รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
Mfr
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประสิทธิภาพ
0.87
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประเภท
ถูกรวมไว้ด้วย
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, รองรับ DC อินพุต, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
จำนวนของเอาต์พุต
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 265VAC
ขนาด / มิติ
5.04" L x 3.70" W x 1.61" H (128.0mm x 94.0mm x 41.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
12V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE
13 A