TPF45000-385
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-TPF45000-385-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TPF45000-385
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 385V 42000W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 385V 360 ~ 528 VAC (3 เฟส) อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
TPF45000-385 รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
Mfr
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.98
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
อุณหภูมิในการทำงาน
-10°C ~ 50°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
PMBus™, เปิด/ปิดรีโมท, เอาต์พุตสแตนด์บาย
ประเภท
ถูกรวมไว้ด้วย
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
จำนวนของเอาต์พุต
1
ขนาด / มิติ
21.00" L x 17.70" W x 4.40" H (533.4mm x 449.6mm x 111.8mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
360 ~ 528 VAC (3 เฟส)
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
385V
หมายเลขมาตรฐาน
110 A