ACT1210-101-2P-TL00
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-172386-2-ND - เทปและม้วน (TR)
445-172386-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-172386-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ACT1210-101-2P-TL00
คำอธิบาย
CMC 100UH 150MA 2LN 5.1KOHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
100 µH @ 100 kHz 2 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 5.1 kOhms @ 10 MHz 150mA dcr 1.5Ohm
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ACT1210-101-2P-TL00 รุ่น
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
150mA
ผู้ผลิต
TDK
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
1.5Ohm
ชุด
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
80V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภทฟิลเตอร์
สายสัญญาณ
ขนาด / มิติ
0.154" L x 0.098" W (3.90mm x 2.50mm)
จำนวนของสาย
2
ความสูง (สูงสุด)
0.098" (2.50mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
5.1 kOhms @ 10 MHz
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวนอน, 4 PC แพด
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า @ ความถี่
100 µH @ 100 kHz