ACT1210D-131-2P-TL00
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-ACT1210D-131-2P-TL00TR-ND - เทปและม้วน (TR)
445-ACT1210D-131-2P-TL00CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-ACT1210D-131-2P-TL00DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ACT1210D-131-2P-TL00
คำอธิบาย
CMC 130UH 115MA 2LN 6.7KOHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
130 µH @ 100 kHz 2 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 6.7 kOhms @ 10 MHz 115mA dcr 3.5Ohm
โมเดล EDA/CAD
ACT1210D-131-2P-TL00 รุ่น
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
115mA
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
3.5Ohm
ชุด
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
80V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ขนาด / มิติ
0.154" L x 0.098" W (3.90mm x 2.50mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
6.7 kOhms @ 10 MHz
ความสูง (สูงสุด)
0.098" (2.50mm)
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า @ ความถี่
130 µH @ 100 kHz