ACT1210G-800-2P-TL10
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-ACT1210G-800-2P-TL10TR-ND - เทปและม้วน (TR)
445-ACT1210G-800-2P-TL10CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-ACT1210G-800-2P-TL10DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ACT1210G-800-2P-TL10
คำอธิบาย
CMC 80UH 70MA 2LN 3.8KOHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
80 µH @ 100 kHz 2 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 3.8 kOhms @ 10 MHz 70mA dcr 2.6Ohm
โมเดล EDA/CAD
ACT1210G-800-2P-TL10 รุ่น
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
70mA
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
2.6Ohm
ชุด
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
80V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.098" W (3.20mm x 2.50mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
3.8 kOhms @ 10 MHz
ความสูง (สูงสุด)
0.098" (2.50mm)
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า @ ความถี่
80 µH @ 100 kHz