C1608C0G2E121J080AA | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | CAP CER 120PF 250V C0G 0603 |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 120 pF ±5% 250V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก C0G, NP0 0603 (1608 เมตริก) |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | C1608C0G2E121J080AA รุ่น |
หมวดหมู่ | ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ |
Mfr | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 125°C |
ชุด | แอพพลิเคชั่น |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) | ประเภทการติดตั้ง |
สถานะผลิตภัณฑ์ เลิกผลิต | บรรจุภัณฑ์ / เคส 0603 (1608 เมตริก) |
ความจุไฟฟ้า | ขนาด / มิติ 0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm) |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±5% | ความหนา (สูงสุด) 0.035" (0.90mm) |