C1608C0G2E121J080AA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-4127-2-ND - เทปและม้วน (TR)
445-4127-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
C1608C0G2E121J080AA
คำอธิบาย
CAP CER 120PF 250V C0G 0603
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
120 pF ±5% 250V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก C0G, NP0 0603 (1608 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
C1608C0G2E121J080AA รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
ความหนา (สูงสุด)
0.035" (0.90mm)