C1608X7R2A223K080AA หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Upgrade
TDK
มีอยู่ในสต็อค: 1,559
เอกสารข้อมูล
Direct
KEMET
มีอยู่ในสต็อค: 331,023
เอกสารข้อมูล
Direct
Murata Electronics
Taiyo Yuden
KYOCERA AVX
Upgrade
Vishay Vitramon
0.022 µF ±10% 100V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X7R 0603 (1608 เมตริก)
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์