C1608X8R2A472K080AA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-2509-2-ND - เทปและม้วน (TR)
445-2509-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-2509-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
C1608X8R2A472K080AA
คำอธิบาย
CAP CER 4700PF 100V X8R 0603
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
4700 pF ±10% 100V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X8R 0603 (1608 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
C1608X8R2A472K080AA รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C
ชุด
คุณสมบัติ
อุณหภูมิสูง
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แอพพลิเคชั่น
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
ความหนา (สูงสุด)
0.035" (0.90mm)