C2012X7R2E152K085AM
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-6056-2-ND - เทปและม้วน (TR)
445-6056-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-6056-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
C2012X7R2E152K085AM
คำอธิบาย
CAP CER 1500PF 250V X7R 0805
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
1500 pF ±10% 250V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X7R 0805 (2012 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
C2012X7R2E152K085AM รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ชุด
คุณสมบัติ
โหมดเปิด
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
ความหนา (สูงสุด)
0.039" (1.00mm)