C2012X7T2W223M125AE
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-6810-2-ND - เทปและม้วน (TR)
445-6810-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-6810-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
C2012X7T2W223M125AE
คำอธิบาย
CAP CER 0.022UF 450V X7T 0805
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
0.022 µF ±20% 450V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X7T 0805 (2012 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
C2012X7T2W223M125AE รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
ความหนา (สูงสุด)
0.057" (1.45mm)