C4532X7S2A475M230KB | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | CAP CER 4.7UF 100V X7S 1812 |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 4.7 µF ±20% 100V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X7S 1812 (4532 เมตริก) |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | C4532X7S2A475M230KB รุ่น |
หมวดหมู่ | ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ |
Mfr | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 125°C |
ความจุไฟฟ้า | ขนาด / มิติ 0.177" L x 0.126" W (4.50mm x 3.20mm) |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±20% | ความหนา (สูงสุด) 0.098" (2.50mm) |