CEU3E2X7R1H473M080AE หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Upgrade
TDK
มีอยู่ในสต็อค: 10,899
เอกสารข้อมูล
Upgrade
TDK
มีอยู่ในสต็อค: 35,838
เอกสารข้อมูล
Similar
Similar
เทียบเท่าพาราเมตริก
KYOCERA AVX
KYOCERA AVX
Knowles Syfer
KEMET
Murata Electronics
Murata Electronics
0.047 µF ±20% 50V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X7R 0603 (1608 เมตริก)