CLF10040T-100M-D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-9599-2-ND - เทปและม้วน (TR)
445-9599-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-9599-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CLF10040T-100M-D
คำอธิบาย
FIXED IND 10UH 3.3A 31.2 MOHM
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 µH ชิลด์ คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ 3.3 A สูงสุด 31.2mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CLF10040T-100M-D รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
4A
Mfr
การป้องกัน
ชิลด์
ชุด
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 31.2mOhm
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อัตรา
AEC-Q200
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C
ประเภท
คอร์ดรัม, ลวดพัน
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
วัสดุ - คอร์
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.394" L x 0.382" W (10.00mm x 9.70mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.161" (4.10mm)