CLF10060NIT-100M-D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-174716-2-ND - เทปและม้วน (TR)
445-174716-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-174716-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CLF10060NIT-100M-D
คำอธิบาย
FIXED IND 10UH 3.6A 20.4 MOHM
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 µH ชิลด์ คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ 3.6 A สูงสุด 20.4mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CLF10060NIT-100M-D รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
3.6A
Mfr
การป้องกัน
ชิลด์
ชุด
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 20.4mOhm
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อัตรา
AEC-Q200
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C
ประเภท
คอร์ดรัม, ลวดพัน
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
วัสดุ - คอร์
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.398" L x 0.394" W (10.10mm x 10.00mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.248" (6.30mm)