SLF7032T-101MR45-2PF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-1999-2-ND - เทปและม้วน (TR)
445-1999-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-1999-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SLF7032T-101MR45-2PF
คำอธิบาย
FIXED IND 100UH 450MA 540 MOHM
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
100 µH ชิลด์ คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ 450 mA สูงสุด 540mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
SLF7032T-101MR45-2PF รุ่น
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
Mfr
การป้องกัน
ชิลด์
ชุด
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 540mOhm
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ประเภท
คอร์ดรัม, ลวดพัน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
วัสดุ - คอร์
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.276" L x 0.276" W (7.00mm x 7.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.134" (3.40mm)