SLF7032T-101MR45-2PF | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | FIXED IND 100UH 450MA 540 MOHM |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 100 µH ชิลด์ คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ 450 mA สูงสุด 540mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | SLF7032T-101MR45-2PF รุ่น |
หมวดหมู่ | อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps) |
Mfr | การป้องกัน ชิลด์ |
ชุด | ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) สูงสุด 540mOhm |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 105°C |
สถานะผลิตภัณฑ์ เลิกผลิต | ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ 100 kHz |
ประเภท คอร์ดรัม, ลวดพัน | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
วัสดุ - คอร์ | บรรจุภัณฑ์ / เคส ไม่ใช่แบบมาตรฐาน |
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า | ขนาด / มิติ 0.276" L x 0.276" W (7.00mm x 7.00mm) |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±20% | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.134" (3.40mm) |