TXM-418-LR_View2
TXM-418-LR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
TXM-418-LR-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TXM-418-LR
คำอธิบาย
RF TX IC ASK/OOK 418MHZ 8SMD MOD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
32 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เครื่องส่ง rf ASK, OOK 418MHz -4dBm ~ 4dBm 10kbps กระบวนการคาสเทลเลชั่น เสาอากาศ โมดูล 8-SMD
หมวดหมู่
พลังงาน - เอาต์พุต
-4dBm ~ 4dBm
กระแสไฟฟ้า - ส่งสัญญาณกระแสไฟฟ้า
8.5mA
ชุด
อินเตอร์เฟซข้อมูล
ซีเรียล
คอนเนคเตอร์เสาอากาศ
กระบวนการคาสเทลเลชั่น
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.1V ~ 3.6V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ความถี่
418MHz