TXM-433-LR_View2
TXM-433-LR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
TXM-433-LR_-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TXM-433-LR
คำอธิบาย
RF TX IC ASK/OOK 433MHZ 8SMD MOD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
32 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เครื่องส่ง rf ASK, OOK 433MHz -4dBm ~ 4dBm 10kbps กระบวนการคาสเทลเลชั่น เสาอากาศ โมดูล 8-SMD
กระแสไฟฟ้า - ส่งสัญญาณกระแสไฟฟ้า
8.5mA
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.1V ~ 3.6V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ความถี่
433MHz