TXM-433-LC_View2
TXM-433-LC
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
TXM-433-LC-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TXM-433-LC
คำอธิบาย
RF TX IC ASK/OOK 433MHZ 8SMD MOD
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เครื่องส่ง rf ASK, OOK 433MHz -4dBm ~ 4dBm 5kbps กระบวนการคาสเทลเลชั่น เสาอากาศ โมดูล 8-SMD
กระแสไฟฟ้า - ส่งสัญญาณกระแสไฟฟ้า
5.2mA
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.7V ~ 5.2V
อุณหภูมิในการทำงาน
-30°C ~ 70°C
ความถี่
433MHz