CCP1.25BK50
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1030-CCP1.25BK50-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CCP1.25BK50
คำอธิบาย
EXPAND SLEEVE 1.25" X 50' BLACK
คำอธิบายโดยละเอียด
ปลอก x 50.00' (15.24m) สีดำ
ความยาว
50.00' (15.24m)
ความหนาของผนัง
0.024" (0.61mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-70°C ~ 125°C
เส้นผ่านศูนย์กลาง - ด้านใน, ไม่ถูกขยาย
1.250" (31.75mm)
เส้นผ่านศูนย์กลาง - ด้านใน, ถูกขยาย
1.500" (38.10mm)
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
การจำแนกประเภทสิ่งแวดล้อมและการส่งออก
คำถามและคำตอบเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม
ในสต็อก: 39
ตรวจสอบสินค้าที่กำลังจะเข้าคลังเพิ่มเติม
ราคาทั้งหมดแสดงเป็นสกุลเงิน THB
ม้วน
จำนวน ราคาต่อหน่วย ต่อราคา
แพ็กเกจมาตรฐานผู้ผลิต
ความยาวอื่น
EXPAND SLEEVE 1.25" X 250' BLK