F6N0.38BK25
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1030-F6N0.38BK25-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
F6N0.38BK25
คำอธิบาย
SELF WRAP 3/8" X 25' BLACK
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
5 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
พันเอง x 25.00' (7.62m) สีดำ
หมวดหมู่
สี
สีดำ
ผู้ผลิต
Techflex
ความยาว
25.00' (7.62m)
ชุด
ความหนาของผนัง
0.025" (0.64mm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
อุณหภูมิในการทำงาน
-70°C ~ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
การป้องกันการขีดข่วน
ทนต่อการเสียดสีและการตัด
ประเภท
พันเอง
คุณสมบัติ
ทนต่อสารเคมี, รอยตัดเรียบ
คุณสมบัติประเภท
ท่อยืดหยุ่นแบบแยก
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
เส้นผ่านศูนย์กลาง - ด้านใน, ไม่ถูกขยาย
0.375" (9.53mm)