F6N0.75BK25
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1030-F6N0.75BK25-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
F6N0.75BK25
คำอธิบาย
SELF WRAP 3/4" X 25' BLACK
คำอธิบายโดยละเอียด
พันเอง x 25.00' (7.62m) สีดำ
ความยาว
25.00' (7.62m)
ชุด
ความหนาของผนัง
0.025" (0.64mm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
อุณหภูมิในการทำงาน
-70°C ~ 125°C
เส้นผ่านศูนย์กลาง - ด้านใน, ไม่ถูกขยาย
0.750" (19.05mm)