F6N1.25BK25
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1030-F6N1.25BK25-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
F6N1.25BK25
คำอธิบาย
SELF WRAP 1.25" X 25' BLACK
คำอธิบายโดยละเอียด
พันเอง x 25.00' (7.62m) สีดำ
ความยาว
25.00' (7.62m)
ชุด
ความหนาของผนัง
0.038" (0.96mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-70°C ~ 125°C
เส้นผ่านศูนย์กลาง - ด้านใน, ไม่ถูกขยาย
1.250" (31.75mm)