FGLG.02BK250
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1030-FGLG.02BK250-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FGLG.02BK250
คำอธิบาย
EXPAND SLEEVE 0.263" X 250' BLK
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
5 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ปลอก x 250' (76.20m) สีดำ
หมวดหมู่
สี
สีดำ
ผู้ผลิต
Techflex
ความยาว
250' (76.20m)
ชุด
ความหนาของผนัง
0.010" (0.25mm)
บรรจุภัณฑ์
ม้วน
อุณหภูมิในการทำงาน
-70°C ~ 650°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
การป้องกันความร้อน
ทนความร้อน
ประเภท
ปลอก
การป้องกันการขีดข่วน
ทนต่อการเสียดสีและการตัด, ป้องกันหลุดลุ่ย
คุณสมบัติประเภท
ขยายได้
คุณสมบัติ
รอยตัดเรียบ, ทนต่อสารละลาย
เส้นผ่านศูนย์กลาง - ด้านใน, ไม่ถูกขยาย
0.263" (6.68mm)
ระดับความไวไฟ
UL VW-1
เส้นผ่านศูนย์กลาง - ด้านใน, ถูกขยาย
0.278" (7.06mm)