FGLG.06BK250
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1030-FGLG.06BK250-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FGLG.06BK250
คำอธิบาย
EXPAND SLEEVE 0.166" X 250' BLK
ความหนาของผนัง
0.010" (0.25mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-70°C ~ 650°C
เส้นผ่านศูนย์กลาง - ด้านใน, ไม่ถูกขยาย
0.166" (4.22mm)
เส้นผ่านศูนย์กลาง - ด้านใน, ถูกขยาย
0.178" (4.52mm)