ALM2403QPWPRQ1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-ALM2403QPWPRQ1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
296-ALM2403QPWPRQ1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-ALM2403QPWPRQ1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ALM2403QPWPRQ1
คำอธิบาย
IC OPAMP GP 2 CIRCUIT 14HTSSOP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
มาตรฐาน (ใช้งานทั่วไป) เครื่องขยาย 2 วงจร ระหว่างราง 14-HTSSOP
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ALM2403QPWPRQ1 รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - อินพุตออฟเซ็ต
6 mV
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย
3.6mA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
กระแสไฟ - เอาต์พุต/ช่อง
500 mA
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - ช่วง (ต่ำสุด)
5 V
ประเภทเครื่องขยาย
แรงดันไฟฟ้า - ช่วง (สูงสุด)
24 V
จำนวนของวงจร
2
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)
ประเภทเอาต์พุต
ระหว่างราง
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
สลูว์เรท
50V/µs
บรรจุภัณฑ์ / เคส
14-PowerTSSOP (0.173", ความกว้าง 4.40mm)
ผลของอัตราการขยายแบนด์วิธ
21 MHz