AMC1200BDUB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-34964-5-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AMC1200BDUB
คำอธิบาย
IC OPAMP ISOLATION 1 CIRC 8SOP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
การแยก เครื่องขยาย 1 วงจร ดิฟเฟอเรนเชียล 8-SOP
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
AMC1200BDUB รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย
5.4mA
Mfr
กระแสไฟ - เอาต์พุต/ช่อง
20 mA
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
แรงดันไฟฟ้า - ช่วง (ต่ำสุด)
2.7 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - ช่วง (สูงสุด)
5.5 V
ประเภทเครื่องขยาย
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
จำนวนของวงจร
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภทเอาต์พุต
ดิฟเฟอเรนเชียล
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-SMD, Gull Wing
-3db แบนด์วิธ
100 kHz