AMC1200STDUBRQ1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-34975-2-ND - เทปและม้วน (TR)
296-34975-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-34975-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AMC1200STDUBRQ1
คำอธิบาย
IC OPAMP ISOLATION 1 CIRC 8SOP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
การแยก เครื่องขยาย 1 วงจร ดิฟเฟอเรนเชียล 8-SOP
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
AMC1200STDUBRQ1 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต/ช่อง
20 mA
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ช่วง (ต่ำสุด)
2.7 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แรงดันไฟฟ้า - ช่วง (สูงสุด)
5.5 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
ประเภทเครื่องขยาย
เกรด
รถยนต์
จำนวนของวงจร
1
คุณสมบัติ
AEC-Q100
ประเภทเอาต์พุต
ดิฟเฟอเรนเชียล
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
-3db แบนด์วิธ
100 kHz
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-SMD, Gull Wing
แรงดันไฟฟ้า - อินพุตออฟเซ็ต
200 µV
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-SOP
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย
5.4mA