AMC1200TDWVRQ1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-43899-2-ND - เทปและม้วน (TR)
296-43899-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-43899-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AMC1200TDWVRQ1
คำอธิบาย
IC OPAMP ISOLATION 1 CIRC 8SOIC
คำอธิบายโดยละเอียด
การแยก เครื่องขยาย 1 วงจร ดิฟเฟอเรนเชียล 8-SOIC
โมเดล EDA/CAD
AMC1200TDWVRQ1 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต/ช่อง
20 mA
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ช่วง (ต่ำสุด)
2.7 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แรงดันไฟฟ้า - ช่วง (สูงสุด)
5.5 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
ประเภทเครื่องขยาย
เกรด
รถยนต์
จำนวนของวงจร
1
คุณสมบัติ
AEC-Q100
-3db แบนด์วิธ
100 kHz
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-SOIC (0.295", ความกว้าง 7.50mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุตออฟเซ็ต
200 µV
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-SOIC
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย
5.4mA