AMC1301EVM
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-44429-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AMC1301EVM
คำอธิบาย
EVAL BOARD FOR AMC1301
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
AMC1301 1 - เดี่ยว จำนวนช่องต่อ IC การแยก บอร์ดทดลองขยายสัญญาณ
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต/ช่อง
13mA
ผู้ผลิต
Texas Instruments
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (IC หลัก)
7.2mA
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย, เดี่ยว/คู่ (±)
3V ~ 5.5V