AMC1301DWVR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-44577-2-ND - เทปและม้วน (TR)
296-44577-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-44577-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AMC1301DWVR
คำอธิบาย
IC OPAMP ISOLATION 1 CIRC 8SOIC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
การแยก เครื่องขยาย 1 วงจร 8-SOIC
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
AMC1301DWVR รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย
5.9mA
Mfr
กระแสไฟ - เอาต์พุต/ช่อง
13 mA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แรงดันไฟฟ้า - ช่วง (ต่ำสุด)
3 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - ช่วง (สูงสุด)
5.5 V
ประเภทเครื่องขยาย
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
จำนวนของวงจร
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ผลของอัตราการขยายแบนด์วิธ
1 MHz
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-SOIC (0.295", ความกว้าง 7.50mm)