AMC22C11DR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-AMC22C11DRTR-ND - เทปและม้วน (TR)
296-AMC22C11DRCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-AMC22C11DRDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AMC22C11DR
คำอธิบาย
IC COMPARATOR 1 GEN PUR 8SOIC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
อุปกรณ์เปรียบเทียบ มาตรฐาน (ใช้งานทั่วไป) โอเพ่นเดรน 8-SOIC
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อินพุตไบแอส (สูงสุด)
0.025µA @ 4V
ผู้ผลิต
Texas Instruments
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (สูงสุด)
2.2mA, 3.7mA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ดีเลย์ในการแพร่กระจาย (สูงสุด)
380ns
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ฮีสเทอรีซีส
25mV
ประเภท
มาตรฐาน (ใช้งานทั่วไป)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
จำนวนขององค์ประกอบ
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm)
ประเภทเอาต์พุต
โอเพ่นเดรน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย, เดี่ยว/คู่ (±)
3V ~ 27V