BQ51003YFPR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-39952-2-ND - เทปและม้วน (TR)
296-39952-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-39952-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BQ51003YFPR
คำอธิบาย
IC WIRELESS PWR RCVR 28DSBGA
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
อุปกรณ์รับพลังงานไร้สาย pmic 28-DSBGA
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
BQ51003YFPR รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
4V ~ 10V
ผู้ผลิต
Texas Instruments
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
28-XFBGA, DSBGA
แอพพลิเคชั่น
อุปกรณ์รับพลังงานไร้สาย
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
28-DSBGA
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย
500mA