BQ25101YFPR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-39933-2-ND - เทปและม้วน (TR)
296-39933-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-39933-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BQ25101YFPR
คำอธิบาย
IC BATT CHG LI-ION 1CELL 6DSBGA
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ที่ชาร์จ ic ลิเธียมไอออน/โพลีเมอร์ 6-DSBGA
โมเดล EDA/CAD
BQ25101YFPR รุ่น
หมวดหมู่
กระแสชาร์จ - สูงสุด
250mA
แรงดันไฟฟ้าของชุดแบตเตอรี่
4.2V
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
6.45V
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 125°C (TJ)