CD74HC193M96
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-CD74HC193M96TR-ND - เทปและม้วน (TR)
296-CD74HC193M96CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-CD74HC193M96DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CD74HC193M96
คำอธิบาย
IC BINARY COUNTER 4-BIT 16SOIC
คำอธิบายโดยละเอียด
ตัวนับ ic ตัวนับไบนารี่ 1 องค์ประกอบ 4 หัวเจาะ ขอบด้านบวก 16-SOIC
โมเดล EDA/CAD
CD74HC193M96 รุ่น
หมวดหมู่
การจับเวลา
ซิงโครนัส
ผู้ผลิต
Texas Instruments
อัตราการนับ
29 MHz
ชุด
ประเภททริกเกอร์
ขอบด้านบวก
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2 V ~ 6 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ประเภทลอจิก
ตัวนับไบนารี่
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ทิศทาง
ขึ้น, ลง
บรรจุภัณฑ์ / เคส
16-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm)