ESD2CANFD24DBZRQ1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-ESD2CANFD24DBZRQ1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
296-ESD2CANFD24DBZRQ1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-ESD2CANFD24DBZRQ1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ESD2CANFD24DBZRQ1
คำอธิบาย
TVS DIODE 24VWM 37VC SOT233
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
37V (ทั่วไป) แคลมป์ 3.5A (8/20µs) ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว SOT-23-3
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ESD2CANFD24DBZRQ1 รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน - ยอดพัลส์
133W
แอพพลิเคชั่น
CAN
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
2.5pF @ 1MHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TA)
ช่องสองทิศทาง
2
เกรด
รถยนต์
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
24V (สูงสุด)
คุณสมบัติ
AEC-Q101
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
35.5V
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
37V (ทั่วไป)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-236-3, SC-59, SOT-23-3
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
3.5A (8/20µs)