LM120H-12
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-50310-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LM120H-12
คำอธิบาย
IC REG LINEAR -12V 200MA TO3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น ลบ คงที่ 1 เอาต์พุต 200mA TO-3
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
LM120H-12 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
1 mA
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
PSRR
64dB (120Hz)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติการป้องกัน
อุณหภูมิสูงเกิน
การตั้งค่าเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C