LM140LAH-12
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-41163-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LM140LAH-12
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 12V 100MA TO3
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 100mA TO-3
โมเดล EDA/CAD
LM140LAH-12 รุ่น
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
3 mA
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
4.5 mA
PSRR
72dB (120Hz)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
35V
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
12V
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
2V @ 1A