LM2937IMPX-3.3/NOPB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
LM2937IMPX-3.3/NOPBTR-ND - เทปและม้วน (TR)
LM2937IMPX-3.3/NOPBCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
LM2937IMPX-3.3/NOPBDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LM2937IMPX-3.3/NOPB
คำอธิบาย
IC REG LIN 3.3V 500MA SOT-223-4
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 500mA SOT-223-4
โมเดล EDA/CAD
LM2937IMPX-3.3/NOPB รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
10 mA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
20 mA
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติการป้องกัน
การใส่ภาพสะท้อนแบบในกระจก, อุณหภูมิสูงเกิน, ลัดวงจร, แรงดันกระชากในเวลาสั้นๆ
การตั้งค่าเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TJ)
ประเภทเอาต์พุต
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
จำนวนของเรกกูเลเตอร์
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-261-4, TO-261AA
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
26V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-223-4
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
1V @ 500mA