LM2937IMPX-3.3/NOPB | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | IC REG LIN 3.3V 500MA SOT-223-4 |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 12 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 500mA SOT-223-4 |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | LM2937IMPX-3.3/NOPB รุ่น |
หมวดหมู่ | กระแสไฟ - เอาต์พุต |
Mfr | กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq) 10 mA |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด) 20 mA |
การตั้งค่าเอาต์พุต | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 85°C (TJ) |
ประเภทเอาต์พุต | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
จำนวนของเรกกูเลเตอร์ 1 | บรรจุภัณฑ์ / เคส TO-261-4, TO-261AA |
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด) 26V | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ SOT-223-4 |
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่) 3.3V | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด) 1V @ 500mA |